Dukkan Bayanai

Menene ke ƙayyade launin giya?

Lokaci: 2020-07-10 Sharhi: 60

Hatsi shine mafi nisa wakilin mai canza launi a cikin giya. Ana auna launin giya akan Hanyar Magana (SRM) sikelin. Ana ƙididdige SRM ta hanyar wucewar haske na takamaiman tsayin raƙuman ruwa ta hanyar takamaiman "kauri" na giya (santimita ɗaya) da auna adadin hasken da giya ke ɗauka. Biya a 2-5 akan sikelin SRM ana ɗaukar kodadde / zinari kuma sun haɗa da salo kamar Pilsner da lagers masu haske. Biya a cikin kewayon 7-15 ana ɗaukar amber, kuma salo sun haɗa da Oktoberfests, American Amber Ales da (paradoxically) Turanci Pale Ales. A 16-25, mun isa jan karfe da launin ruwan kasa, tare da salo kamar Bock da Turanci Brown Ales. Sama da 25, muna nazarin inuwar launin ruwan kasa mai zurfi da baƙar fata, muna fitar da (a cikin sharuddan aiki) a kusan 40, kodayake ma'aunin SRM a ka'idar yana gudana sosai a cikin 70s da 80s a cikin mafi gasassun giya kamar Imperial Stout! Sama da 40, ko da yake, giyan baƙar fata ce kuma ba ta da kyau.
xiao-eer_dandan_wheel

xiao微信图片_20200429151906

Zafafan nau'ikan