Dukkan Bayanai
  • https://www.coffbrewing.com/upload/product/1598524036975954.jpg
  • https://www.coffbrewing.com/upload/product/1598524038373606.jpg
  • https://www.coffbrewing.com/upload/product/1592460344501388.jpg

Tsarin AUTUMATIC CONTROL

Aikin hannu tare da sauya maɓallin turawa-don ƙwararrun masu shayarwa controlarfin zafin jiki: Haɗin PT-100 zuwa mitar zafin jiki tare da yanayin zafin jiki. Lokacin da zafin jiki ya kai saitin l ...

Tuntube mu

  • samfurin Detail
  • Product Tags
  • Tambayar Yanzu

Aikin hannu tare da sauya maɓallin turawa-don ƙwararrun mashaya

Maganin yanayin zafi:

Haɗin PT-100 zuwa mitar zafin jiki tare da yanayin zafin jiki. Lokacin da zafin jiki ya kai matakin saiti, bawul ɗin solennoid zai rufe kansa ta atomatik kuma ya dakatar da dumama. Tsarin mu yana amfani da mitar zafin Omron wanda zai iya yin saitin PID, don isa yanayin zafin jiki a hankali kuma yayi mafi kyawun yanayin zafin jiki.


PLC tsarin allon tabawa PLC

Maganin yanayin zafi:

PT-100 haɗi tare da PLC, masu shayarwa na iya karanta yanayin zafin jiki a kan PLC, kuma zai iya yin saitin yanayin zafin jiki, tsawon lokacin zafi harma da haɗi tare da injina akan allon taɓawa, don taimakawa masu shayarwa don cimma matakan aiki mai rikitarwa.

Tsarin sarrafawa: 

Tsarin yana amfani da Siemens mitar canzawa da PLC don yin sadarwa ta USS, wanda zai iya jagorantar saita saurin juyawa akan allon taɓawa, kuma ya daidaita saurin juyawar saurin sauyawar ta hanyar maɓallin latsawa akan panel mai sauya mita.

Flowarfin mita mai gudana na lantarki:

Hakanan tsarin zai iya hada mitar lantarki, zai taimaka wa mai shayar ya san ainihin lokacin kwararar ruwa da kuma yawan ruwa, wanda ke inganta matakin daidai a aikin mashing.

Cikakken tsarin atomatik tare da girke-girke-don sabon gwanin giya mai son gwaninta:

Tsarin ya haɗu da saitin girke-girke iri-iri, duk bawul da sassan sarrafawa suna samun cikakken iko ta atomatik. Mai amfani kawai yana buƙatar zaɓar nau'in giya tare da'oush0buttonstart'the tsarin zai aiwatar da aikin aiki bisa girke-girke ta atomatik.

Hakanan mai amfani zai iya shigar da sigogin cikin allon taɓawa, kamar nauyin malt, ƙarar ruwa, tafasasshen zazzabi, lokacin jira, saurin mahaɗin mota da kuma lokacin haɗuwa.

Tsarin zai iya yin rikodin sigogi na zafin jiki tare da wakiltar zane mai lankwasa.


Ayyukanmu:

An tsara shi: Gwanin shekaru 6
Gidan samarwa: 3,000m2
Taimakon gida: Kasashe 18
Komawar shekara-shekara: Yuan miliyan 30
Bayan sayarwa: goyan bayan fasaha akan kafuwa
Garanti: garantin ingancin shekaru uku, bada magani kyauta.


Marufi & Shipping:
LCL: fim din filastik da kumfa fim, akwatin katako wanda ba shi da fumigation.
FCL: fim din filastik da kumfa fim, musamman an ƙera firam ɗin ƙarfe tare da kayan haɗi don jigilar teku.


Company Information:

An kafa shi a Ningbo, China, Coff babban kamfani ne mai ƙwarewa kan kayan shaye-shaye. Ididdigarmu sun haɗa amma ba'a iyakance ga gidan giya ba, jirgi mai narkewa, tankin giya mai haske, HLT & CLT, CIP cart, grist hopper, hop back, mill, da dai sauransu.
Inganci, yawan aiki, da sassauci sune maɓallin kewayawa ga Coff. Godiya ga daidaitaccen hadadden masana'antun masana'antu daga siyan kayan albarkatun kasa, walda, gogewa, haduwa zuwa marufi, muna samarda gyare-gyare da sabis na OEM daga manufar zane ta hanyar kirkirar mai tsada.


Aikace-aikacen :
Kasancewarmu ɗaya daga cikin mahimman masana'antun samar da kayan giya a cikin ƙasar Sin, muna aiki tare da wasu manyan mashahuran shekaru, kuma samfuranmu sun sami karbuwa sosai kuma sun sami karbuwa daga masana'antun kayan aiki / giya, saboda ƙimar su mai kyau, zane, aiki da sabis.


Manufacturection tsari: 

A tsaye hadedde masana'antu tafiyar matakai daga albarkatun kasa saya, waldi, polishing zuwa shiryawa

100% Bakin Karfe 304, ana amfani da kayan inganci kawai

Fasaha ta zamani: TIG walda, walda tabo, laser da aka saka a kan jaket mai dimple da ƙasan tanki, an gano bututun da aka saka

An sarrafa shi sosai a ƙarƙashin tsarin sarrafa ingancin ISO9001


Babban inganci:
System Tsarin kula da inganci mai kyau (bin tsarin ASMI)
Inspect Masu aikin bincike
● Aƙalla sau 2 gwajin aiki kafin kawowa
Capabilities Cikakken aikin ƙarfin FAT
Sadaukarwa a cikin gida masu fasahar FAT
Amin Jarrabawar da bata halakarwa ba
Reports Rahoton gano kayan abu
Documents Takaddun shaida
Processes Tsarin ayyukan masana'antu
100 304% ingantacce SS2 tare da ƙare XNUMXB


Dear abokan ciniki,
Godiya ga kulawarku da sha'awar samfuran Coff.
Idan kuna da wasu tambayoyi ko neman ƙarin bayani game da kayan aikin giya, da fatan za ku iya jin daɗin yin hulɗa da mu. Za mu fi farin cikin taimakawa kasuwancinku.
Gaisuwa mafi kyau.
Coff (Ningbo) Farms Co., Ltd.


Kayan Gyaran Giya

Ruwan Sanyi Mai Sanyi

Cylindro Conical Fermenter

Daftarin Injin Giya

Grist Hopper

Mash Kettle

Fara Kasuwancin giyar Kasuwanci

Bota Boiler

Taɓa Allon Sarrafa Allon

Me Tankin Brite Yakeyi