20BBL Single Layer brite tank
Ƙwararrun ƙwararrun Coff suna ba da tankuna na brite daga 1 BBL zuwa 200 BBL don buƙatun ku iri-iri. Tuntube mu a yau don ƙarin koyo game da yadda za mu iya taimaka muku wajen samar da giya mafi kyau.
- samfurin Detail
- Tambayar Yanzu
Bayanin Samar da COFF:
Certified bakin karfe abu. Ginin tsafta tare da 100% TIG welded gidajen abinci da kabu tare da gogen tsaftar ciki. An bincika duk tankuna da jaket ɗin kuma an gwada matsa lamba zuwa matsi na aiki sau 2. Duk tankuna an rufe su da kumfa polyurethane mai inganci. Za mu iya ƙirƙira kowane tanki na al'ada don saduwa da sararin samaniya da ƙuntatawa tsayin ku. Matsakaicin ƙirar tanki shine 14.7 PSI.
LABARIN KARANTA:
- Dished shugaban: SS304, 3mm
Girman: SS304, 3mm
- Tsarin CIP yana haɗuwa tare da juyawar ƙwallon juyawa, ma'aunin matsi na diaphragm-seal, matsi mai daidaita matsi, hannu, da bawul
- Tsarin sararin samaniya, sama da 20%
- Manway / saman manway tare da kumburi don sauƙin isa
- 100% walda TIG
- Maganin gogewa da passivation akan ƙarfe
- RTD
-PT100
- Liquidometer
- Daidaitattun daidaitattun kushin
- SS304 bututu mai tsafta, mai matsin lamba, bawul fure, bawul samfurin, bawul din taimako, kayan aiki
- An saka dutsen Carb a ƙasan
Ayyukanmu:
An tsara shi: Gwanin shekaru 6
Gidan samarwa: 3,000m2
Taimakon gida: Kasashe 18
Komawar shekara-shekara: Yuan miliyan 30
Bayan sayarwa: goyan bayan fasaha akan kafuwa
Garanti: garantin ingancin shekaru uku, bada magani kyauta.
Marufi & Shipping:
LCL: fim din filastik da kumfa fim, akwatin katako wanda ba shi da fumigation.
FCL: fim din filastik da kumfa fim, musamman an ƙera firam ɗin ƙarfe tare da kayan haɗi don jigilar teku.
Company Information:
An kafa shi a Ningbo, China, Coff babban kamfani ne mai ƙwarewa kan kayan shaye-shaye. Ididdigarmu sun haɗa amma ba'a iyakance ga gidan giya ba, jirgi mai narkewa, tankin giya mai haske, HLT & CLT, CIP cart, grist hopper, hop back, mill, da dai sauransu.
Inganci, yawan aiki, da sassauci sune maɓallin kewayawa ga Coff. Godiya ga daidaitaccen hadadden masana'antun masana'antu daga siyan kayan albarkatun kasa, walda, gogewa, haduwa zuwa marufi, muna samarda gyare-gyare da sabis na OEM daga manufar zane ta hanyar kirkirar mai tsada.
Aikace-aikacen :
Kasancewarmu ɗaya daga cikin mahimman masana'antun samar da kayan giya a cikin ƙasar Sin, muna aiki tare da wasu manyan mashahuran shekaru, kuma samfuranmu sun sami karbuwa sosai kuma sun sami karbuwa daga masana'antun kayan aiki / giya, saboda ƙimar su mai kyau, zane, aiki da sabis.
Manufacturection tsari:
●A tsaye hadedde masana'antu tafiyar matakai daga albarkatun kasa saya, waldi, polishing zuwa shiryawa
●100% Bakin Karfe 304, ana amfani da kayan inganci kawai
●Fasaha ta zamani: TIG walda, walda tabo, laser da aka saka a kan jaket mai dimple da ƙasan tanki, an gano bututun da aka saka
●An sarrafa shi sosai a ƙarƙashin tsarin sarrafa ingancin ISO9001
TOP ingancin:
- Tsarin tsarin kula da inganci mai kyau (bin tsarin ASMI)
- In-tsari sufetoci
- Aƙalla sau 2 gwajin matsi na aiki kafin a kawo shi
- Cikakken aikin ƙarfin FAT
- Sadaukarwa a cikin gida masu fasahar FAT
- Jarabawa mara halakarwa
- Rahoton gano kayan abu
- Takaddun shaida
Tsarkakakke hadedde masana'antu matakai daga albarkatun kasa sayan, waldi, goge to shiryawa
100% SS304 tare da ƙare 2B, an zaɓi kayan inganci kawai
Dear abokan ciniki,
Godiya ga kulawarku da sha'awar samfuran Coff.
Idan kuna da wasu tambayoyi ko neman ƙarin bayani game da kayan aikin giya, da fatan za ku iya jin daɗin yin hulɗa da mu. Za mu fi farin cikin taimakawa kasuwancinku.
Gaisuwa mafi kyau.
Coff (Ningbo) Farms Co., Ltd.